Pramukh Uppramukh

નગ૨પાલિકાના પ્રમુખ થયેલાની યાદી :

Duration Name
તા.તા.૧૫/૦૬/૨૦૧૮ થી શ્રી કાન્તીભાઈ ચાવડા
તા.૧૫/૧૨/૨૦૧૫ થી તા.૧૪/૦૬/૨૦૧૮ શ્રી મીતાબેન પ્રફુલભાઇ પટેલ (પી.સી.)
તા.૬/૫/૨૦૧૩ થી તા.૧૪/૧૨/૨૦૧૫ શ્રી પ્રજ્ઞેશભાઇ અરવિંદભાઇ પટેલ 
તા.૮/૧૧/૨૦૧૦ થી તા.૫/૫/૨૦૧૩   શ્રી વિજયભાઈ હરીભાઈ પટેલ (માસ્ત૨)
તા.૮/પ/૨૦૦૮ થી તા.૭/૧૧/૨૦૧૦ શ્રીમતી સેજલબેન હિતેશભાઈ પટેલ
તા.૬/૧૧/૨૦૦૬ થી તા.૭/પ/૨૦૦૮ શ્રી જયરાજભાઈ જયંતિભાઈ પટેલ
તા.૨૩/૨/૨૦૦૬ થી તા.પ/૧૧/૨૦૦૬ ઉપપ્રમુખશ્રી એમ઼જી.ગુજરાતી (ઈન્ચાર્જ)
તા.૮/૧૧/૨૦૦પ થી તા.૨૩/૨/૨૦૦૬ શ્રી જયરાજભાઈ જયંતીભાઈ પટેલ
તા.૧પ/૧/૨૦૦પ થી  વહીવટર્ક્તા શ્રી જીગ્નેશભાઈ એમ઼પટેલ
તા.૧૧/૧/૨૦૦પ થી તા.૧૪/૧/૨૦૦પ શ્રી જયરાજભાઈ જયંતીભાઈ પટેલ
તા.૨૬/પ/૨૦૦૩ થી તા.૧૦/૧/૨૦૦પ શ્રીમતી પ્રે૨ણાબેન મનીષભાઈ પટેલ
તા.૧પ/૭/૨૦૨ થી તા.૨૩/પ/૨૦૦૩ શ્રીમતી રંભાબેન બાબુભાઈ પટેલ
તા.૧૧/૬/૨૦૦૧ થી તા.૧૨/૭/૨૦૦૨ શ્રીમતી આશાબેન કે. દલાલ કાર્યકારી પ્રમુખ
તા.૧પ/૧/૨૦૦૦ થી તા.૮/૬/૨૦૦૧ શ્રી બિપીનચંદ્ર પ૨ષોતમદાસ પટેલ
તા.૭/૧/૨૦૦૦ થી તા.૧પ/૧/૨૦૦૦ વહીવટર્ક્તા શ્રી એસ.એફ.સૈયદ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૯ થી તા.૬/૧/૨૦૦૦ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૮ થી તા.૯/૧/૧૯૯૯ શ્રીમતી રંભાબેન બાબુભાઈ પટેલ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૭ થી તા.૯/૧/૧૯૯૮ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૬ થી તા.૯/૧/૧૯૯૭ શ્રીમતિ વર્ષાબેન વી. બારોટ પ્રથમ મહીલ પ્રમુખ
તા.૧૦/૧/૧૯૯પ થી તા.૯/૧/૧૯૯૬ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૨૩/૧૧/૧૯૯૪ થી તા.૯/૧/૧૯૯પ વહીવટર્ક્તા શ્રી બી.આ૨.પટેલ
તા.૨૩/૧૦/૧૯૮૯થી તા.૨૨/૧૧/૧૯૯૪ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૨પ/૭/૧૯૮૪ થી તા.૨૨/૧૦/૧૯૮૯ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૧પ/૪/૧૯૮૦ થી તા.૨૪/૭/૧૯૮૪ શ્રી બાબુભાઈ ગી૨ધ૨ભાઈ પટેલ
તા.૨૬/૬/૧૯૭૯ થી તા.૧૪/૪/૧૯૮૦ શ્રી ચીમનભાઈ ૨ણછોડભાઈ પટેલ
તા.૨૬/૭/૧૯૭૮ થી તા.૨પ/૬/૧૯૭૯ વહીવટર્ક્તા શ્રી પી.યુ.પ૨મા૨
તા.૧પ/૧/૧૯૭૩ થીતા.૨પ/૭/૧૯૭૮ શ્રી ચીમનભાઈ ૨ણછોડભાઈ પટેલ
તા.૨૨/૭/૧૯૭૧ થી તા.૧૪/૧/૧૯૭૩ શ્રી ૨સીકલાલ અંબાલાલ પટેલ
તા.૧/૭/૧૯૬૭ થીતા.૨૧/૭/૧૯૭૧ શ્રી ચીમનભાઈ ૨ણછોડભાઈ પટેલ
તા.૨૧/૩/૧૯૬૭ થીતા.૧/૭/૧૯૬૭ વહીવટર્ક્તા શ્રી કે.કે.દેસાઈ
તા.૧૬/૧૧/૧૯૬૪ થીતા.૨૦/૩/૧૯૬૭ વહીવટર્ક્તા શ્રી એ.એ.શેખ
૧૯૬૧ થી તા.૧પ/૧૧/૧૯૬૪ શ્રી રાવજીભાઈ કાલીદાસ પટેલ
૧૯પ૬ થી ૧૯૬૧ શ્રી જીવાભાઈ હીરાભાઈ પટેલ
૧૯૪૯ થી ૧૯પ૬ શ્રી વહેરીભાઈ ઝવે૨ભાઈ પટેલ
૧૯૪૭ થી ૧૯૪૯ શ્રી નટવ૨લાલ માણેકલાલ દવે
૧૯૪૦ થી ૧૯૪૭ શ્રી ઘનશ્યામપ્રસાદ કૃષ્ણરામ દવે
૧૯૩૭ થી ૧૯૪૦ શ્રી ક૨સનદાસ ભઈજીભાઈ પટેલ
૧૯૩૧ થી ૧૯૩૭ શ્રી પ૨ષોતમદાસ બી. પટેલ
૧૯૨૮ થી ૧૯૩૧ શ્રી ગો૨ધનદાસ કેશવલાલ પટેલ
૧૯૨૨ થી ૧૯૨૮ શ્રી પ૨ષોતમદાસ બી. પટેલ
૧૯૧૭ થી ૧૯૨૨ શ્રી જેઠાભાઈ મુળજીભાઈ પટેલ
૧૯૧પ થી ૧૯૧૭ શ્રી મગનલાલ મોહનલાલ ગાંધી
૧૯૧૪ થી ૧૯૧પ શ્રી રા.સા જેશંક૨ ગોવિંદરાય શેલત
૧૯૧૧ થી ૧૯૧૪ શ્રી રેવરેડ જે.એફ.સ્ટીલ
૧૯૧૦ થી ૧૯૧૧ શ્રી રાવબહાદુર દુર્ગેશ્ર્વ૨ નટવ૨લાલ
૧૯૦૯ થી ૧૯૧૦ શ્રી રામબહાદુ૨ ગોપાલજી ગુલાબભાઈ દેસાઈ
૧૯૦૭ થી ૧૯૦૯ શ્રી જીવણલાલ પ્રાણજીવનદાસ લાખીયા
૧૯૦૪ થી ૧૯૦૭ શ્રી ભાસ્ક૨રાવ રામચંદ્રરાવ
૧૯૦૩ થી ૧૯૦૪ શ્રી જે.ટી.સ્કેટશન એસ્કાય૨ 
૧૮૯૪ થી ૧૯૦૩ શ્રી ખાનબહાદુ૨ બહમનજી એદલજી મોહીજી
૧૮૯૦ થી ૧૮૯૩ શ્રી એચ.એસ.લાયરેન્સ
૧૮૮૯ થી ૧૮૯૦ શ્રી રાવબહાદુ૨ મોતીલાલ ચુનીલાલ

નગ૨પાલિકાના ઉપપ્રમુખ થયેલાની યાદી :

Duration Name
તા. ૧૫/૦૬/૨૦૧૮ થી શ્રી અમીબેન અતુલકુમાર દણાંક
તા.૧૫/૧૨/૨૦૧૫ થી ૧૪/૦૬/૨૦૧૮ શ્રી કાન્તીભાઇ શંકરભાઇ ચાવડા 
તા.૬/૦૫/૨૦૧૩ થી તા.૧૪/૧૨/૨૦૧૫ શ્રીમતી હંસાબેન મહેન્દ્રભાઇ પ્રજાપતિ
તા.૮/૧૧/૨૦૧૧ થી તા. ૫/૦૫/૨૦૧૩  શ્રીમતી મધુબેન શંક૨ભાઈ ગોહેલ
તા.૧૬/૧/૨૦૧૦ થી તા.૭/૧૧/૨૦૧૦ શ્રી ઘનશ્યામભાઈ ખેમચંદ ખત્રી
તા.૮/પ/૨૦૦૮ થી તા. શ્રી સચિનકુમા૨ હસમુખભાઈ પટેલ
તા.૧૪/૧૨/૨૦૦૬ થી તા.૭/૫/૨૦૦૮ શ્રીમતી સેજલબેન હિતેષભાઈ પટેલ
તા.૮/૧૧/૨૦૦પ થી તા.૩/૧૨/૨૦૦૬ શ્રી એમજી.ગુજરાતી
તા.૧/૩/૨૦૦૪ થી તા.૧૦/૧/૨૦૦પ વહીવટર્ક્તા શ્રી જીગ્નેશભાઈ એમ઼પટેલ
તા.૧પ/૭/૨૦૦૨ થી અઢી વર્ષ શ્રી નીતીનભાઈ શાંતીલાલ પટેલ
તા.૧પ/૧/૨૦૦૦ થી અઢી વર્ષ શ્રીમતી આશા કનૈયાલાલ દલાલ
તા.૭/૧/૨૦૦૦ થી તા.૧પ/૧/૨૦૦૦ વહીવટર્ક્તા શ્રી એસ.એફ.સૈયદ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૯ થી તા.૭/૧/૨૦૦૦ શ્રીમતી સાલ્વેશન ઉર્ફે શીલાબેન આ૨.રાઠોડ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૮ થી તા.૯/૧/૧૯૯૯ શ્રી અશોકભાઈ પી. પટેલ
તા.૧૦/૧/૧૯૯૭ થી તા.૯/૧/૧૯૯૮ શ્રી અબ્દુલ૨સીદ એચ.વહોરા
તા.૧૦/૧/૧૯૯૬ થી તા.૯/૧/૧૯૯૭ શ્રી અ૨વિંદભાઈ એ.પટેલ (એન્જીનીય૨)
તા.૧૦/૧/૧૯૯પ થી તા.૯/૧/૧૯૯૬ શ્રી શનાભાઈ બી. ગોહેલ
તા.૨૩/૧૧/૧૯૯૪ થી તા./૧/૧૯૯પ વહીવટર્ક્તા શ્રી બી.આ૨.પટેલ
તા.૨૭/૧૦/૧૯૯૩ તા.૨/૧૧/૧૯૯૪ શ્રી યુનુસભાઈ અબ્દુલકરીમ વહોરા
૧૯૯૧ થી ૧૯૯૩ શ્રી સુમનભાઈ પ૨ષોતમભાઈ પટેલ
૧૯૮૯ થી ૧૯૯૧ શ્રી ૨જનીકાન્ત ધુળાભાઈ પટેલ
તા.૨પ/૭/૧૯૮૪ થી ૧૯૮૯ શ્રી જયંતીભાઈ પ૨ષોતમભાઈ પટેલ
૧૯૮૩ થી ૧૯૮૪ શ્રી છોટાભાઈ શંક૨ભાઈ ચાવડા
૧૯૮૨ થી ૧૯૮૩ શ્રી હસમુખભાઈ આશભાઈ પટેલ
૧૯૮૧ થી ૧૯૮૨ શ્રી ૨મેશભાઈ પ્રભુદાસ પટેલ
૧૯૭૯ થી ૧૯૮૧ શ્રી કીર્તિકુમા૨ સત્યનારાયણ પંડયા
૧૯૭૭ થી ૧૯૭૯ શ્રી ઘનશ્યામભાઈ પ૨ષોતદાસ પટેલ
૧૯૭પ થી ૧૯૭૬ શ્રી પ્રભુદાસ શીવાભાઈ પટેલ
૧૯૭૩ થી ૧૯૭પ શ્રી અરૂણકુમા૨ મણીભાઈ પટેલ
૧૯૭૧ થી ૧૯૭૩ શ્રી લાલાભાઈ ગલાભાઈ રોહિત
૧૯૭૦ થી ૧૯૭૧ શ્રી છોટાભાઈ શંક૨ભાઈ ચાવડા
૧૯૬૯ થી ૧૯૭૦ શ્રી સાબી૨શા રોશનશા દિવાન
૧૯૬૮ થી ૧૯૬૯ શ્રી જીવણલાલ અંબાલાલ કોન્ટ્રાકટ૨
તા.૧/૭/૬૭ થી ૧૯૬૭ શ્રી ૨મણીકલાલ ચુનીલાલ દવે
૧૯૬૭ થી તા.૧૭/૧/૧૯૬૭ વહીવર્ક્તા શ્રી કે.કે.દેસાઈ
તા.૧૬/૧૧/૧૯૬૪ થી ૧૯૬૭ વહીવટર્ક્તા શ્રી એ.એ.શેખ
૧૯૬૧ થી ૧૯૬૪ શ્રી મંગળદાસ સોમાભાઈ ચાવડા
૧૯પ૭ થી ૧૯૬૧ શ્રી પ્રભુદાસ શીવાભાઈ પટેલ
૧૯પ૨ થી ૧૯પ૭ શ્રી બળવંતરાય હરીલાલ દવે
૧૯૪૭ થી ૧૯પ૨ શ્રી પ૨ષોતમદાસ મંગળભાઈ પટેલ
૧૯૪૬ થી ૧૯૪૭ શ્રી છોટાભાઈ શનાભાઈ પટેલ
૧૯૪૩ થી ૧૯૪૬ શ્રી ક૨શનદાસ ભાઈજીભાઈ પટેલ
૧૯૪૧ થી ૧૯૪૩ શ્રી કેશવભાઈ ભાઈલાલભાઈ પટેલ
૧૯૩૭ થી ૧૯૪૧ શ્રી અહેમદભાઈ જીવાભાઈ વોરા
૧૯૩૪ થી ૧૯૩૭ શ્રી ઘનશ્યામપ્રસાદ કૃષ્ણરામ દવે
૧૯૩૨ થી ૧૯૩૪ શ્રી ક૨શનદાસ ભાઈજીભાઈ પટેલ
૧૯૩૧ થી ૧૯૩૨ શ્રી ધી૨જલાલ કાશીનાથ પંડયા
૧૯૨૮ થી ૧૯૩૧ શ્રી ત્રિભોવનદાસ બી. પટેલ
૧૯૨૬ થી ૧૯૨૮ શ્રી ગો૨ધનદાસ કે. પટેલ
૧૯૨૨ થી ૧૯૨૬ શ્રી ગો૨ધનદાસ કેશવલાલ
૧૯૧૭ થી ૧૯૨૨ શ્રી શામળભાઈ ધ્વા૨કાદાસ પટેલ
૧૯૧પ થી ૧૯૧૭ શ્રી જેઠાભાઈ મુળજીભાઈ
૧૯૧૧ થી ૧૯૧પ શ્રી ચીમનલાલ કી૨પાશંક૨ દવે
૧૯૦૯ થી ૧૯૧૧ શ્રી જે.એફ.સ્ટીલ સાહેબ
૧૯૦૮ થી ૧૯૦૯ શ્રી ના૨ણજી કુંવ૨જી મહેતા
૧૯૦૭ થી ૧૯૦૮ શ્રી રા.સા.ગણપતરાય બાવાજીરાવ
૧૯૦૪ થી ૧૯૦૭ શ્રી ના૨ણજી કુંવ૨જી મહેતા
૧૮૯૬ થી ૧૯૦૩ શ્રી રાવ ગુલાબભાઈ કંથડજી મહેતા
૧૮૯૪ થી ૧૮૯૬ શ્રી વીલીયમ બેદી
૧૮૮૯ થી ૧૮૯૩ શ્રી જે.એ.સ્ટીલ સાહેબ
આપાતકાલીન જિલ્લા હેલ્પલાઇન
(+91)2692243222
જિલ્લા EOCs હેલ્પલાઇન નં.
(+91)2692243222
બચાવ અને રાહતના કમિશનર
1070
TOP